|
|
|
|
ภาพ�ิจ�รรม |
|
|
______________________________________________________________________________________________ |
การแก้ไขปัญหาด้านน้ำ |
องค์การบริหารส่วนตำบลจอมจันทร์ดำเนินการโครงการก่อสร้างฝายน้ำล้น บ้านนาเคียน หมู่ 2 และ ทำนบกั้นน้ำ บ้านนาแฮน หมู่ 4 เพื่อแก้ไขปัญหาเรื่องการขาดแคลนน้ำเพื่อกาทำรเกษตรกรรมและอุปโภคบริโภค โดยทั้งสองโครงการเป็นไปตามข้อบัญญํติงบประมาณรายจ่าย ฯ 2566 |
|
|
|
|
|
|
|
หน้า
1 | |
|
|
|
|
|
|